Busch R 5 RD Series
Busch R 5 RD Series
Leaflet, Media, Video


Máy Hút Chân Không AudionVac VMS 43 – Lựa Chọn Tối Ưu Cho Không Gian Nhỏ Gọn
Máy hút chân không để bàn AudionVac VMS 43 là giải pháp hoàn hảo cho các doanh nghiệp cần thiết bị đóng gói nhỏ gọn và hiệu quả. Đây là model có kích thước nhỏ nhất với khả năng nhớ một chương trình, thiết kế nắp phẳng tiện dụng, phù hợp cho các ứng dụng đóng gói trong không gian hạn chế.
Máy hút chân không để bàn AudionVac VMS 43 là giải pháp hoàn hảo cho các doanh nghiệp cần thiết bị đóng gói nhỏ gọn và hiệu quả. Đây là model có kích thước nhỏ nhất với khả năng nhớ một chương trình, thiết kế nắp phẳng tiện dụng, phù hợp cho các ứng dụng đóng gói trong không gian hạn chế.
Máy hút chân không AudionVac VMS 43 lý tưởng cho việc đóng gói các sản phẩm thực phẩm, dược phẩm, và các sản phẩm công nghiệp khác. Với thiết kế nhỏ gọn và công suất mạnh mẽ, máy đảm bảo kéo dài thời gian bảo quản và duy trì chất lượng sản phẩm.
Hãy liên hệ ngay với ACVS để đặt mua Máy hút chân không AudionVac VMS 43 chính hãng, giúp tối ưu hóa quy trình sản xuất và bảo quản sản phẩm của bạn!
| Cân nặng | 26 kg |
|---|---|
| Kích thước | 450 × 334 × 305 mm |
| Kích thước buồng | 310 x 280 x 85 mm |
| Công suất bơm | 4 m³/h |
| Chiều dài đường hàn | 1 x 280 mm |
| Chu kỳ máy | 25 – 60 giây |
| Điện áp sử dụng | 230V-1PH-50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 0,3 kW |
| Điều khiển kỹ thuật | 1 chương trình |

| model | pum capacity | seal length | chamber size |
|---|---|---|---|
| VMS 43 | 4m3/h | 280 mm (front) | 310 x 280 x 85 mm |
| VMS 53 | 8m3/h | 280 mm (front) | 310 x 280 x 85 mm |
| VMS 93 | 8m3/h | 350 mm (front) | 370 x 350 x 150 mm |
| VMS 113 | 16m3/h | 350 mm (front) | 370 x 350 x 150 mm |
| VMS 123 | 16m3/h | 350 mm (front) | 370 x 350 x 150 mm |
| VMS 133 | 16 m3/h | 420 mm (front) | 370 x 420 x 180 mm |
| VMS 133L | 16m3/h | 420 mm (front) + optional 420 mm (back) | 460 x 420 x 180 mm |
| VMS 153 | 21m3/h | 420 mm (front) | 370 x 420 x 180 mm |
| VMS 163 | 21m3/h | 420 mm (front) + optional 420 mm (back) | 460 x 420 x 180 mm |
| VMS 163B | 21m3/h | 420 mm | 460 x 420 x 120 mm |
| VMS 163W | 21m3/h | 410 mm (left) + 410 mm (right) | 410 x 520 x 180 mm |

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.